Dây nhảy quang Multimode Om4 SC-SC

Liên hệ

Mô tả

Dây nhảy quang Multimode Om4 SC-SC được xem là giải pháp lý tưởng và được ứng dụng tại nhiều công trình hiện nay nhằm đảm bảo nhu cầu kết nối giữa các liên kết mạng quang, các thiết bị truyền dẫn quang với tốc độ cao. Có gì đặt biệt ở dòng dây nhảy quang này? Các thông tin liên quan sẽ được giải đáp chi tiết với bài viết sau.

Thông số kỹ thuật cơ bản dây nhảy quang Multimode Om4 SC-SC

  • Đầu kết nối của dây nhảy: SC-SC (SC/UPC to SC/UPC)
  • Loại sợi quang: Sợi đôi (Duplex)
  • Kiểu sợi quang của dây nhảy: OM4 50/125μm
  • Lớp sợi: G.652.D
  • Độ suy giảm tín hiệu của dây: ≤0.2 dB
  • Bước sóng: 850nm-1310nm)
  • Độ uốn cong của dây: R ≥ 3cm
  • Vỏ dây nhảy quang: LSZH (chống cháy cao cấp)
  • Chiều dài của dây: Linh hoạt, gồm 3m, 5m, 10m, 15m, 20m (tùy yêu cầu đặt hàng từ phía người dùng)
  • Môi trường hoạt động: -40 ° C đến  75 ° C
  • Đường kính cáp: 2.0mm hoặc 3.0mm
  • Tốc độ truyền dữ liệu của dây: 10G – 40G
Dây nhảy quang Multimode Om4 SC-SC 1
Dây nhảy quang với cấu tạo chuyên biệt, đặc thù

Đặc trưng của sản phẩm dây nhảy quang Multimode Om4 SC-SC

Nhắc đến dây nhảy quang Multimode Om4 SC-SC thì có thể nói, khả năng truyền tải tín hiệu ở mức cao, cho hiệu năng hoạt động ổn định luôn là ưu điểm nổi bật hàng đầu. Điều này dễ hiểu khi dây với bước sóng hoạt động ở mức 750nm, 850nm. Ngoài ra, dây cũng truyền tín hiệu với các tia laser có tính khúc xạ cao.

Sản phẩm với đầu kết nối chuẩn SC – SC, đáp ứng nhu cầu kết hợp cùng các loại module tốc độ cao cũng như các thiết bị mạng Switch trong các hệ thống mạng, quang hiện nay.

Để tối ưu hoá tính bền bỉ, dây nhảy được sản xuất với chất liệu nhựa HDPE cao cấp, tích hợp chất chống cháy LSZH. Như vậy, trong quá trình thi công, lắp đặt cũng như sử dụng, dây mang đến tính an toàn vượt bậc cho người dùng.

Đặc biệt, với sản phẩm, do độ suy hao quang luôn đạt tiêu chuẩn nên theo đánh giá tổng quan, dây  có thể thực hiện cắm rút trung bình trong khoảng 10.000 lần.

Dây nhảy quang Multimode Om4 SC-SC 2
Chọn mua sản phẩm đáp ứng tiêu chuẩn chất lượng với IPNET

Chọn mua dây nhảy quang Multimode Om4 SC-SC chất lượng – Chọn IPNET

Hoạt động với tiêu chí tối đa sự hài lòng nơi khách hàng, IPNET là gợi ý đáng cân nhắc nếu bạn đang cần tìm địa chỉ bán dây nhảy quang Multimode chuẩn chất lượng.

Tại đơn vị, sản phẩm được kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt trước khi đưa tới tay khách hàng. Nhờ đó, cam kết chuẩn thông số, đáp ứng nhu cầu ứng dụng tối ưu trên thực tế,

Đặc biệt, sản phẩm cũng có sự linh hoạt cao về kích cỡ chiều dài. Khách hàng khi có nhu cầu chọn mua dây nhảy quang Om4 SC-SC 5m, 10m hay 15m hoặc các kích thước mong muốn có thể liên hệ IPNET để được tư vấn, báo giá chi tiết nhất. Mức giá sản phẩm tại đơn vị cũng được cân đối với tính cạnh tranh cao trên thị trường, đảm bảo tính kinh tế hơn cả.

Dây nhảy quang Multimode Om4 SC-SC 3
Chọn mua dây nhảy quang Multimode Om4 SC-SC chất lượng – Chọn IPNET

Dây nhảy quang Multimode Om4 SC-SC với cấu tạo chuyên biệt được đánh giá cao về hiệu suất hoạt động, cho tốc độ truyền tải tối ưu. Để được tư vấn chi tiết hơn các thông tin xoay quanh sản phẩm cũng như để được hỗ trợ báo giá dây nhảy quang chi tiết nhất, quý khách hàng có thể liên hệ IPNET ngay hôm nay!

Xem thêm: Dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC