Dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC

Liên hệ

Mô tả

Được thiết kế dưới thông số kỹ thuật riêng biệt, dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC đóng vai trò quan trọng, không thể thay thế trong nhiều lĩnh vực ứng dụng. Bạn đã biết gì về dòng sản phẩm này? Chọn mua dây nhảy quang LC – LC tại đâu để đảm bảo chất lượng? Tất tần tần thông tin liên quan sẽ được giải đáp với bài viết sau.

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC

  • Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC
  • Loại đầu nối: LC/UPC-LC/UPC
  • Kiểu sợi quang của dây: Đơn mode, đa mode
  • Tốc độ truyền tải của dây: 10GB
  • Đường kính dây nhảy quang: 2.0mm, 3.0mm
  • Đường kính sợi quang: 50 µm; 62 µm
  • Đường kính cáp của dây 3.0mm
  • Bước sóng hoạt động: 850nm
  • Độ suy hao: ≤ 0.2 db
Dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC
Dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC với kết cấu chuyên biệt

Giới thiệu chung về dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC

Trong lĩnh vực thi công thiết bị mạng, cáp quang hiện nay thì có thể nói, dây nhảy quang LC-LC là sản phẩm được sử dụng khá phổ biến. 

Sản phẩm hiện được phân phối trên thị trường với 2 loại sợi – tương ứng là sợi đơn mode Simplex và sợi đa mode – Duplex. Theo đó, cả 2 loại sợi này đều được sử dụng 2 đầu kết nối là LC – LC với chuẩn UPC, đảm bảo quá trình kết nối vào các Module quang được phù hợp, linh hoạt.

Dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC 5
Sản phẩm với 2 đầu nối LC – LC

Ở dây nhảy quang này, lớp vỏ dây với chất liệu HDPE cao cấp, cho độ bền bỉ cao trong ứng dụng, đồng thời đáp ứng tiêu chí chống cháy, chống chịu tốt với mọi điều kiện môi trường ngoài.

Với sản phẩm, tùy nhu cầu cũng như tùy ứng dụng cụ thể, người dùng có thể đặt mua với độ dài tương ứng là 3m, 5m, 20m, 30m,…

Ứng dụng sản phẩm dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC

Với câu hỏi dây nhảy quang  LC-LC có tốt không thì có thể nói, với cấu tạo chuyên biệt, sản phẩm phục vụ tốt cho nhu cầu kết nối giữa các thiết bị truyền dẫn quang. Cụ thể, dây nhảy quang này được ứng dụng trong:

  • Các hệ thống truyền dẫn camera bằng cáp quang
  • Hệ thống thông tin quang
  • Hệ thống mạng LAN nội bộ
Dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC 2
Dây nhảy quang phục vụ tốt cho nhu cầu kết nối giữa các thiết bị truyền dẫn

Mua dây nhảy quang Om3 LC-LC ở đâu?

Địa chỉ chọn mua sản phẩm tác động nhiều đến chất lượng dây nhảy khi đưa vào hoạt động. Theo đó, cân đối các đơn vị uy tín là yếu tố đáng quan tâm hơn cả khi quý khách hàng có nhu cầu chọn mua dây nhảy quang này phục vụ cho mục đích của mình.

Nếu bạn đang phân vân chọn mua dây nhảy quang Om3 LC-LC ở đâu thì có thể nói IPNET sẽ là gợi ý hàng đầu.

Hoạt động với phương châm tối ưu sự hài lòng cho khách hàng, với các sản phẩm được phân phối tại đơn vị chúng tôi nói chung hay với dây nhảy quang này nói riêng, IPNET cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng, chất lượng, đáp ứng thông số kỹ thuật tiêu chuẩn.

Khách hàng khi liên hệ đến chúng tôi sẽ được hỗ trợ tư vấn chi tiết, báo giá sản phẩm rõ ràng. 

Đặc biệt, IPNET đã và hiện đang phân phối sản phẩm với mức giá cạnh tranh hàng đầu thị trường, tối ưu hóa tính kinh tế hàng đầu cho khách hàng trong quá trình đặt mua, sử dụng.

Với cấu tạo chuyên biệt, dây nhảy quang Multimode Om3 LC-LC giữ vai trò quan trọng trong quá trình thi công nhiều hệ thống mạng, cáp quang hiện nay. Khách hàng theo đó có thể cân nhắc, đặt mua sản phẩm này với chiều dài cần thiết nhằm tối ưu hóa cho ứng dụng của mình. Liên hệ ngay đến IPNET để được tư vấn, hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp nhất các thông tin liên quan đến sản phẩm này nhé!

Xem thêm: Dây nhảy quang Multimode Om2 LC-LC