Dây nhảy quang LC-LC /APC single-mode Simplex

Liên hệ

  • Bảo hành: 12 tháng
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả – hoàn tiền nếu không thích

Mô tả

Dây nhảy quang LC-LC /APC single-mode Simplex hay là còn gọi là Dây nhảy quang Single-mode (đơn mốt) LC/APC-LC/APC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng dùng Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Dùng làm cầu nối giữa những liên kết mạng quang, connect giữa những ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Đưa tới sự linh hoạt & thuận thiện cho khách hàng khối hệ thống mạng quang.

Ứng dụng Dây nhảy quang LC-LC /APC single-mode Simplex

  1. Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các kết nối mạng quang, kết nối giữa những ODF quang, Hộp phối quang, những thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang đến sự linh hoạt và thuận thiện cho người dùng hệ thống mạng quang.
  2. Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic dữ liệu Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm kỹ thuật Dây nhảy quang LC-LC /APC single-mode Simplex

  • Đầu nối phải: LC/APC, loại sợi tùy lựa chọn Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/APC, sợi Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  • Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  • Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  • Suy hao phản xạ: APC >60 dB

Thông tin mặt hàng Dây nhảy quang LC-LC /APC single-mode Simplex

  • Loại: LC/APC – LC/APC Simplex Single-mode: SM 9/125 (đơn mode)
  • Đầu kết nối: LC/LC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
  • Lực nghiền nát: 550N/cm
kích cỡ, màu sắc 
  • Đường kính cáp: 3.0mm
  • Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: Vàng
  • Chiều dài: 3m (Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m…hoặc theo đơn đặt hàng của khách hàng).