Dây nhảy quang MPO/MTP – MPO/MPO OM4

Liên hệ

Mô tả

Hiện nay, các sản phẩm dây nhảy quang được sử dụng phổ biến. Và đóng nhiều vai trò quan trọng đối với cuộc sống. Dây nhảy quang OM4 là thiết bị giúp truyền tải dữ liệu nhanh chóng, hiệu quả với tốc độ cao. Vậy để rõ hơn về thiết bị viễn thông dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM4 này thì hãy theo dõi thông tin dưới đây của chúng tôi.

Tổng quan về sản phẩm dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM4

Dây nhảy quang này là sản phẩm được sử dụng. Để truyền tải dữ liệu trong khoảng cách ngắn. Tốc độ truyền tải cao, tốc độ truyền tải có thể lên tới 40Gbps. Hệ thống trung tâm dữ liệu MDA, IDC hoặc kết nối đường trục xung quanh khu vực phân phối HAD. Sản phẩm dây nhảy quang OM4 này còn có thể kết nối được với hầu hết các switch như: H3C, Cisco,…

Hiện nay, sản phẩm dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM4. Được sử dụng phổ biến trong các lĩnh vực: truyền tải dữ liệu, thông tin, sử dụng trong mạng viễn thông, sử dụng trong hệ thống an ninh CCTV, sử dụng với các thiết bị chuyển mạch kết nối. 

Dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM4 1
Tổng quan về sản phẩm dây MPO/MTP -MPO/MPO OM4

Chi tiết về thông số kỹ thuật của sản phẩm dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM4

Sản phẩm dây nhảy quang này được cấu tạo đặc biệt với số lượng sợi quang khác nhau như: 8 sợi, 12 sợi, 24 sợi,..và có những thông số không giống như những loại dây nhảy quang thông thường. Điều này giúp cho mọi thác tác, công việc, hoạt động của chúng ta trở nên thuận tiện, hoàn hảo hơn. Chi tiết về những thông số kỹ thuật của dây nhảy quang MTP như sau:

  • Đầu kết nối của dây nhảy quang: MPO/MTP -MPO/MPO
  • Sử dụng bước sóng: 850nm
  • Nhiệt độ hoạt động của dây nhảy quang từ -40 độ C đến 80 độ C.
  • Chuẩn kết nối của dây nhảy: UPC đến UPC
  • Thông số trạng thái tuân thủ RoHS
  • Độ suy hao chèn tối đa là: o.35dB.
  • Trọng tải lắp đặt có thể lên tới 100N.
  • Trọng tải hoạt động của sản phẩm đạt 50N
  • Thông số trả lại mất mát: >=20dB
Dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM4 2
Một vài thông số về dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM4

Địa chỉ cung cấp Dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM4 uy tín, chất lượng

Với nhiều ưu điểm nổi bật của mình như vậy, nên sản phẩm dây nhảy quang OM4 hiện đang được rất nhiều người yêu thích. Đồng thời, để đáp ứng được nhu cầu người tiêu dùng thì cũng xuất hiện khá nhiều địa chỉ cung cấp dây nhảy quang xuất hiện trên thị trưởng. Tuy nhiên thì không phải đâu cũng là địa chỉ cung cấp dây nhảy quang OM4 uy tín, chất lượng. Điều này khiến cho khách hàng gặp không ít khó khăn trong việc tìm kiếm địa chỉ uy tín để mua thiết bị. 

Dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM4 3
Địa chỉ cung cấp dây nhảy quang chất lượng

Hiểu được điều này, chúng tôi xin giới thiệu tới quý bạn địa chỉ IPNET, đơn vị uy tín chuyên cung cấp mọi thiết bị dây nhảy quang, thiết bị viễn thông. Một số ưu điểm của IPNET bạn có thể thấy như:

  • Hoạt động nhiều năm trong lĩnh vực viễn thông, nhận được sự tin tưởng của khách hàng.
  • Toàn bộ các sản phẩm dây nhảy quang đều được cấp chứng chỉ CO, CQ.
  • IPNET chiết khấu % cao đối với những khách hàng mua với số lượng lớn.
  • IPNET hỗ trợ vận chuyển, thi công lắp đặt theo nhu cầu của khách hàng.

Lời kết

Trên đây là toàn bộ những thông tin về dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM4 mà chúng tôi muốn chia sẻ tới quý bạn. Hy vọng thông tin bài luận trên sẽ giúp quý bạn hiểu rõ hơn về sản phẩm dây nhảy quang này. Đề từ đó dễ dàng tìm và chọn cho mình được mã sản phẩm dây nhảy quang ưng ý. Đồng thời cũng tìm được cho mình địa chỉ uy tín, chất lượng cung cấp dây nhảy quang. 

Xem thêm: Dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM3