Dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM3

Liên hệ

Mô tả

Dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM3 là sản phẩm chuyên được sử dụng cho các thiết bị có yêu cầu tốc độ kết nối cao. Sản phẩm dây nhảy quang OM3 này thường được sử dụng phổ biến trong hệ thống lĩnh vực như: thiết bị viễn thông, truyền tải dữ liệu, hệ thống truy cập mạng với kích thước băng thông rộng,..Vậy để rõ hơn về sản phẩm dây nhảy quang này thì hãy theo dõi thông tin bài luận bên dưới.

Giới thiệu chung về dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM3

Sản phẩm cáp quang OM3 với chuẩn đầu MPO hay còn được gọi với tên gọi khác là Patch Cord MPO. Thiết bị này sử dụng cáp sợi quang multimode. Với kích thước sợi quang là 50/125um gồm 8 lõi. Đặc biệt là sản phẩm dây nhảy quang OM3 còn cho tốc độ truyền tải vô cùng cao. Đồng thời được ứng dụng phổ biến trong nhiều lĩnh vực viễn thông khác nhau. Hiện nay, dây MPO/MTP-MPO/MPO OM3 được thiết kế khoảng cách kết nối không giới hạn. Do đó, nếu quý bạn có thể liên hệ với địa chỉ cung cấp để yêu cầu theo nhu cầu của mình.

Dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM3
Đôi nét về dây  MPO/MTP -MPO/MPO OM3

Chi tiết về thông số kỹ thuật của sản phẩm

Mẫu dây nhảy quang này có kích thước nhỏ và việc quản lý vô cùng dễ dàng. Đồng thời có thể dễ dàng điều chỉnh với các phương thức kết nối theo yêu cầu QSFP. Để được như vậy cũng bởi những thông số kỹ thuật dưới đây của dây nhảy quang OM3.

  • Dạng chuẩn kết nối: đầu MPO/MTP -MPO/MPO
  • Loại sợi quang của dây: MMF với kích thước 50/125um
  • Chiều dài của dây nhảy quang: 1m, 5m, 10m, 15m,…không giới hạn, tùy nhu cầu khách hàng.
  • Độ chèn kéo thử nghiệm: 500 lần<0.5dB
  • Nhiệt độ hoạt động của dây nhảy quang: -40 độ C tới 80 độ C
Dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM3 2
Chi tiết về cấu tạo, thông số của sản phẩm dây nhảy quang OM3

Chức năng, ưu điểm nổi bật của dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM3

  • Hiện nay, sản phẩm dây MPO/MTP -MPO/MPO OM3 được ứng dụng phổ biến tại các hệ thống thông tin sợi quang, sử dụng trong kết nối mạng LAN, mạng WAN,..
  • Dây nhảy quang được ứng dụng trong hệ thống quang học, mô đun QSFP.
  • Sản phẩm dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong lĩnh vực viễn thông, truyền hình cáp,..
  • Dây nhảy quang với chuẩn MPO/MTP -MPO/MPO OM3 được sử dụng để kết nối liên kết quang trong thiết bị quang.
Dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM3 1
Dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM3 có nhiều chức năng ưu việt

Địa chỉ cung cấp dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM3 uy tín, chất lượng

Với nhiều ưu điểm nổi bật như vậy, nên sản phẩm dây nhảy quang hiện được rất nhiều người quan tâm tới. Một trong những yếu tố giúp mua được sản phẩm dây nhảy quang ưng ý thì bạn cần tìm cho mình một địa chỉ uy tin. IPNET chính là một đơn vị chuyên cung cấp dây nhảy quang chất lượng. IPNET luôn đảm bảo mang tới những sản phẩm chất lượng tới khách hàng. Với đội ngũ nhân viên, kỹ thuật viên có tay nghề cao, đảm bảo thực hiện lắp đặt, thi công nhanh chóng 

Ngoài việc sản phẩm được đánh giá đạt chuẩn chất lượng CO, CQ thì mức chi phí của dây nhảy quang tại IPNET cũng vô cùng hấp dẫn. Đặc biệt khi mua với số lượng lớn thì chủ đầu tư sẽ được được chiết khấu % cao.

Lời kết

Trên đây là toàn bộ những thông tin về sản phẩm dây nhảy quang MPO/MTP -MPO/MPO OM3. Mà chúng tôi muốn chia sẻ tới quý bạn. Hy vọng với những thông tin tổng hợp trên sẽ giúp quý bạn hiểu rõ hơn về sản phẩm dây nhảy quang này. Đồng thời từ đó có thể lựa chọn được cho mình sản phẩm phù hợp và chất lượng nhất.

Xem thêm: Cáp quang mulimode 12Fo OM3 ( 12Fo , 12 sợi , 12 core )